การประชุมปรึกษาหารือการพัฒนาถนนเข้าแหล่งท่องเที่ยวจามจุรียักษ์ หมู่ 5 |
เมื่อวันที่ 18 กรกฎาคม 2566 นายธนาสิทธิ์ จันทร์โสม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะสำโรง ได้เข้าร่วมประชุมปรึกษาหารือการพัฒนาถนนเข้าแหล่งท่องเที่ยวจามจุรียักษ์ หมู่ที่ 5 โดยบูรณาการร่วมกับกองการสัตว์และเกษตรกรรมที่ 1 กรมการสัตว์ทหารบก และองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี ณ ห้องประชุมกองการสัตว์และเกษตรกรรมที่ 1 กรมการสัตว์ทหารบก
![](upload/upload_news/2779938123.jpg)
คำอธิบายภาพ:
![](upload/upload_news/8773743543.jpg)
คำอธิบายภาพ:
![](upload/upload_news/2431261133.jpg)
คำอธิบายภาพ:
![](upload/upload_news/2453190154.jpg)
คำอธิบายภาพ: